Lịch thi đấu vòng bảng Chung kết thế giới 2016

Vòng bảng Chung kết thế giới sẽ diễn ra từ ngày 30/09 đến ngày 10/10. Mỗi đội tuyển sẽ lần lượt đối đầu với mỗi đối thủ trong bảng đấu của mình với hai giai đoạn lượt đi và lượt về.

Hai đội tuyển có thành tích tốt nhất mỗi bảng sẽ lọt vào vòng loại trực tiếp. Sau đây là lịch thi đấu chi tiết (Giờ thi đấu đã được chuyển sang giờ Việt Nam).

cktg_2016

Thứ 6 ngày 30/09

  • 06h00: Khai mạc Chung kết thế giới 2016.
  • 06h30: G2 Esports vs Counter Logic Gaming.
  • 07h30: ROX Tigers vs Albus NoX Luna.
  • 08h30: H2K vs ahq e-Sports Club.
  • 09h30: INTZ vs Edward Gaming.
  • 10h30: Samsung Galaxy vs Splyce.
  • 11h30: Team SoloMid vs Royal Never Give Up.

Thứ 7 ngày 01/10

  • 06h00: SK Telecom T1 vs Cloud9.
  • 07h00: Flash Wolves vs I May.
  • 08h00: Team SoloMid vs Samsung Galaxy.
  • 09h00: Royal Never Give Up vs Splyce.
  • 10h00: H2K vs INTZ.
  • 11h00: Edward Gaming vs ahq e-Sports Club.

SKT-T1-LCK-Summer-2016-ava-v1

Chủ nhật ngày 02/10

  • 06h00: Counter Logic Gaming vs Albus NoX Luna.
  • 07h00: ROX Tigers vs G2 Esports.
  • 08h00: Flash Wolves vs Cloud9.
  • 09h00: I May vs SK Telecom T1.
  • 10h00: Splyce vs Team SoloMid.
  • 11h00: Royal Never Give Up vs Samsung Galaxy.

Thứ 2 ngày 03/10

  • 06h00: ahq e-Sports Club vs INTZ.
  • 07h00: Edward Gaming vs H2K.
  • 08h00: Albus NoX Luna vs G2 Esports.
  • 09h00: Counter Logic Gaming vs ROX Tigers.
  • 10h00: SK Telecom T1 vs Flash Wolves.
  • 11h00: Cloud9 vs I May.

tsm

Thứ 6 ngày 07/10

  • 06h00: G2 Esports vs ROX Tigers.
  • 07h00: Albus NoX Luna vs Counter Logic Gaming.
  • 08h00: Counter Logic Gaming vs G2 Esports.
  • 09h00: Albus NoX Luna vs ROX Tigers.
  • 10h00: G2 Esports vs Albus NoX Luna.
  • 11h00: ROX Tigers vs Counter Logic Gaming.

Thứ 7 ngày 08/10

  • 06h00: Edward Gaming vs INTZ.
  • 07h00: ahq e-Sports Club vs H2K.
  • 08h00: H2K vs Edward Gaming.
  • 09h00: INTZ vs ahq e-Sports Club.
  • 10h00: INTZ vs H2K.
  • 11h00: ahq e-Sports Club vs Edward Gaming.

c9

Chủ nhật ngày 09/10

  • 03h00: Samsung Galaxy vs Team SoloMid.
  • 04h00: Splyce vs Royal Never Give Up.
  • 05h00: Team SoloMid vs Splyce.
  • 06h00: Samsung Galaxy vs Royal Never Give Up.
  • 07h00: Splyce vs Samsung Galaxy.
  • 08h00: Royal Never Give Up vs Team SoloMid.

Thứ 2 ngày 10/10

  • 03h00: I May vs Flash Wolves.
  • 04h00: Cloud9 vs SK Telecom T1.
  • 05h00: Cloud9 vs Flash Wolves.
  • 06h00: SK Telecom T1 vs I May.
  • 07h00: I May vs Cloud9.
  • 08h00: Flash Wolves vs SK Telecom T1.

mata-deft



Bạn có thể quan tâm